ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
UL5128 ลวดฉนวนไมกา 300V 450C 20 22 24AWG FEP Glass
| สิ่งของ: | ลวดหุ้มฉนวนไมกา |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมก้า + แก้ว |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
20 22 24AWG ลวดฉนวนไมกา 450C อุณหภูมิสูง UL5107 ชุบนิกเกิล
| สิ่งของ: | ลวดหุ้มฉนวนไมกา |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมก้า + แก้ว |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ลวดเทฟลอน 600V 250C AWM 14 AWG, สายเชื่อมต่ออุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
22 Awg ซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL 3122 ทนอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
0.75mm2 Stranded Silicone Rubber Insulated Wire 180C 41/0.254 VDE H05S-K
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
10KV UL3122 Flexible Electrical Wire 300V 200C Silicone Rubber Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
26AWG FT2 สายฉนวนยางซิลิโคนสีน้ำเงิน UL3069 สำหรับไฟเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
AWM ที่อยู่ในรายการของ UL UL3530 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทนต่ออุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃หรือ 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3071 600V สายยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาส 13AWG CCC ลวดทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายยางซิลิโคน UL3252 600v 250C 22AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้านสีดำ Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |

