ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
VDE0250 สายไฟฟ้าประปาแบบ FEP แบบมาตรฐานที่มีขนาด 100 เมตรต่อม้วนและสายไฟฟ้าประปาสําหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงในวงการอิเล็กทรอนิกส์และอากาศ
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X0.5, 2X0.75, 2X1.00, 2X1.25, 2X1.5, 2X2.00, 2X2.50, 3X0.50, 3X0.75, 3X1.00, 3X1.25, 3X1.50, 3X2.00 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
600V 18awg ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL3122 สำหรับเตาอบฮีตเตอร์
| แบบ: | UL3122 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ยางซิลิโคน FT-2 Flame TEST 0.5-4.0MM2 ลวดฉนวนไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| สี: | ทุกสีมีให้เลือก |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -60-200C |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
ลวดเตาไฟฟ้าสีขาว, UL3075 ลวดทองแดงตีเกลียว 10 Awg
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
200C UL3122 Fiberglass Insulation Electrical Wire 2.66mm Dia For Heating Lead
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาสและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
VDE0281 สายไฟฟ้าไฟฟ้า FEP แบบประปาแบบมาตรฐานที่มีแรงดัน 300V และอุณหภูมิ 180 °C สําหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรมและเครื่องใช้ในบ้าน
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X0.5, 2X0.75, 2X1.00, 2X1.25, 2X1.5, 2X2.00, 2X2.50, 3X0.50, 3X0.75, 3X1.00, 3X1.25, 3X1.50, 3X2.00 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีแข็ง 610 ม. UL1007 สายเคเบิลตะขอไฟฟ้า
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, ขดลวดหม้อแปลงและอื่นๆ, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีที่จดทะเบียนในรายการ UL / สายเคเบิลหุ้มฉนวนพีวีซีสำหรับเครื่องปรับอากาศ UL1007
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 80 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
PEFE TFE FEP ฉนวนสายตัวนำทองแดง 32AWG UL758
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL1330 600V Stranded Conductor FEP ฉนวนลวด 200C Motor
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

