ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนไฟเบอร์กลาสถัก 200 องศา
| อุณหภูมิ: | 180-250C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 1.2-2.5KV |
| การทดสอบเปลวไฟ: | VW-1 และ FT-1 |
2AWG 7 / 2.48 UL1726 สายไฟแรงดันต่ำทองแดงกระป๋อง PFA ฉนวนลวดขาวน้ำเงินดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ใบรับรององค์การอาหารและยาท่อที่มีความยืดหยุ่นอุณหภูมิสูง / ปลอกสายไฟ
| อุณหภูมิ: | 180-250C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300-6000V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100m ต่อม้วน |
1.2-2.5KV ท่อที่มีความยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงและสารหน่วงไฟแขน
| อุณหภูมิ: | 180-250C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 1.2-2.5KV |
| การทดสอบเปลวไฟ: | VW-1 และ FT-1 |
UL1726 ลวดฉนวน 12AWG 300V 250 องศา 7AWG 37 / 0.60mm Strand ทองแดงกระป๋องแดงขาว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
PFA Insulated Wire UL1726 300V 8AWG ลวดตัวนำทองแดงกระป๋องแดงดำเขียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนเทฟลอน PFA UL1726 300V 250C ลวดตัวนำทองแดงกระป๋องแดงดำเขียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1330 FEP สาย Tefzel กันไฟ 200C 600V ทองแดงกระป๋อง
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 °C |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| ขนาด AWG: | 12, 20, 22, 24, 8, 14, 16, 18, 6, 2, 4 |
UL 3239 16AWG 52 * 0.18 3KV 200C ตัวนำทองแดงกระป๋องลวดฉนวนที่มีความยืดหยุ่นสีดำสีแดงสีขาว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฟ้ากันความร้อนพร้อมใบรับรอง VDE พร้อมนิกเกิล Pltaed ทองแดง H05S-K 300 / 500V 180C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |

