ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
2000Ft / ROLL UL3133 22awg ชุบนิกเกิลทองแดง Fep Wire
| แบบ: | UL3133 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
16-32AWG ลวดฉนวนยืดหยุ่นตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
16AWG UL3071 ลวดถักทองแดงกระป๋อง 600V ลวดหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
100 ม. / ม้วน VDE UL3071 ลวดทองแดงกระป๋องควั่น XLPE 600V
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฟ้าถักด้วยไฟเบอร์กลาส 14awg UL3071 600V XLPE ทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
300v 200c UL3071 สายไฟฟ้าทองแดง 10awg ลวดทองแดงกระป๋องที่ควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ปลอกยางซิลิโคนท่อยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงสำหรับอาหารสำหรับเครื่องชงกาแฟ
| อุณหภูมิ: | 180-250 ซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300-6000V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100m ต่อม้วน |
UL1726 26AWG PFA ฉนวนสายยางซิลิโคนทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL1180 สาย PTFE 200C ทนต่ออุณหภูมิสูง 12-32 AWG
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
|---|---|
| รูปร่างลวด: | กลม |
| ขนาด AWG: | 12, 20, 22, 8, 24, 14, 16, 18, 26 |
16awg 450C ลวดฉนวนไมกาอุณหภูมิสูง / ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL5128
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |

