ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
26 / 0.254 UL758 1000Ft ลวดซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 16AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายซิลิโคนมาตรฐาน UL UL3135 สายซิลิโคนยืดหยุ่นสำหรับตัวนำทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| MOQ: | 3050M |
ฉนวนสายไฟฟ้าอุณหภูมิสูงฉนวน AWM มาตรฐาน UL 758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C UL3241 ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วนสายซิลิโคนอุณหภูมิสูง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C UL3251 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
10KV ลวดความร้อนที่อุณหภูมิสูง, ซิลิโคนเสื้อลวด UL3634 ทนต่อสารเคมี
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
สายซิลิโคน UL3512 สายทองแดงกระป๋อง 2.5 มม. สายยางซิลิโคน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3512 4/0AWG สายยางซิลิโคน 200C กันความร้อน 600V
| Temperature rating: | 200C |
|---|---|
| Shape: | ROUND |
| Diameter: | 4/0AWG |
สายไฟซิลิโคนอ่อนนุ่ม 22 AWG สายไฟทองแดงกระป๋องและ Acbles
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL758 8AWG สายฉนวนซิลิโคน 600V 150C 19/0.75 150 องศา CCC VDE
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ฟ้า/ขาว/แดง/น้ำตาล/เหลือง/เขียว/เหลืองเขียว/ดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

