ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
305 ม. / ม้วน 26AWG UL3172 สายซิลิโคนถักด้วยไฟเบอร์กลาส
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางทำจากซิลิคอน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 18-26AWG |
10AWG UL3075 ลวดไฟฟ้าอุณหภูมิสูง ลวดถักไฟเบอร์กลาส CCC
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายซิลิโคนอุณหภูมิสูง VDE 2.0 มม. 180C สำหรับฮีตเตอร์
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เหลืองเขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
8 Awg ซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นลวดฉนวน / อุณหภูมิสูงลวดตะกั่วขนาดใหญ่
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 8-2AWG |
10KV UL3304 ไฟเบอร์กลาสหุ้มลวดทองแดงสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อนแรงดันสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
UL1330 FEP Insulation high temperature appliance wire Tinned Copper Conductor 200C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1330 30AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
สายฉนวนยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง AWG 18 เครื่องใช้ไฟฟ้า UL 3367
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3069 รับรอง 150C ความทนความร้อน 600V ความกระชับกําลังปรับระดับ สายสับซ้อนซิลิโคนใน 305m / รอลล์
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20AWG, 22AWG, 24AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
UL3254 22 Awg ลวดเชื่อม Hookup, 250C ลวดเตาอบที่อุณหภูมิสูงหลายสี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
ลวดฉนวนคุณภาพสูง UL3122Insulated Wire Thermoplastic Slicone wire y16 yellow red green
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

