ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
UL3071 ยืนยัน 600V 200C อุณหภูมิสูง สายสับซ้อนซิลิโคนไฟเบอร์กล๊าสสําหรับเครื่องทําความร้อนแบบคอนเวกชั่น
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ได้รับการจัดอันดับ: | 200 องศา |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
เครื่องชงกาแฟอุณหภูมิสูงนำลวดไฟเบอร์กลาสถักสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
250 ° C สายไฟฟ้าแรงสูง, ลวดถักไฟเบอร์กลาส UL3254
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ชุบนิกเกิลหรือทองแดงชุบเงิน |
| ขนาด: | 30-12AWG |
H05S-K 0.75 ตร. ม. ซิลิโคนตะขอลวด, ลวดที่ใช้ในอุณหภูมิสูงใบรับรอง VDE
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.5-2.5ตรม |
Ul รายชื่อ Hook สายแรงดันสูง, 22 เกจลวดทองแดงหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-1AWG |
สายไฟฟ้าแรงดันสูง 750V VDE H05S-K สายไฟและสายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแกนเดี่ยวแบบยืดหยุ่น
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
แรงดันสูง VDE H05S-K 2.50mm2 สายยางซิลิโคนแกนเดี่ยวที่มีความยืดหยุ่นสายสีดำสีน้ำเงินสีแดง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
VDE H05S-K สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแกนเดี่ยวแรงดันสูง 750V 180C สีดำแดงขาว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ยางซิลิโคนแกนเดี่ยวแรงดันสูง 450 / 750V VDE H05S-K 1.00mm2AWG สายไฟและสายเคเบิลสีดำสีขาวสีดำ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
VDEH05SJ-K 150C สายไฟฟ้าแรงสูงหุ้มฉนวนซิลิโคนทอสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |

