ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 564 ผลิตภัณฑ์.
สายยางซิลิโคน 600V UL3135 ทองแดงกระป๋อง 16awg Wire
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
VDE H05S-K 1.00mm2 Flexible Insulated Wire 450/750V High Voltage 180C
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
3.0mm ลวดทองแดงไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวน 180C สำหรับเครื่องชงกาแฟฮาโลเจนฟรี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
สายซิลิโคนทนความร้อนอุณหภูมิสูง, 18-12 AWG Multi Strand สายซิลิโคน
| ชื่อ: | สายซิลิโคนอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| แบบ: | AWM3134 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
โฟกเซบิล 13 AWG สายเคเบิลแยกจากยางซิลิโคน อุณหภูมิสูง 200 °C
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ความต้านทานการขัดถู: | สูง |
| ต้านทานโอโซน: | ดี |
0.75 มม. ยืดหยุ่นยางซิลิโคนเคลือบลวดยืดหยุ่นสำหรับไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทนความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนยางสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

