ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ rubber high voltage silicone wire ] การจับคู่ 568 ผลิตภัณฑ์.
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 12 awg ลวดเชื่อม, อุณหภูมิสูงสายไฟฟ้า UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C, สายลวดตีเกลียว 24 Awg UL3252
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
อุณหภูมิสูงยืดหยุ่น 20-26 Awg UL3140 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนกระป๋องลวดทองแดง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายซิลิโคน 1AWG UL3512 200C 600V ทองแดงเคลือบดีบุก สายเคเบิลทนความร้อนสูง
| Temperature rating: | 200C |
|---|---|
| Wire shape: | ROUND |
| AWG sizes: | 1AWG, 2 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 10AWG |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนความร้อนไฟเบอร์กลาสสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม UL3550
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
ฉนวนกันความร้อนลวดความร้อนสีเขียว, ลวดตะกั่ว 1.5 มม. ที่มีความยืดหยุ่น VDEH05SJ-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
สายลำโพงซิลิโคนหลากสี / สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 22 AWG
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
สายเคเบิลแรงดันสูง 3KV / 6KV / 10KV UL 3239 22AWG ตัวนำทองแดงกระป๋องลวดฉนวนที่มีความยืดหยุ่น
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

