ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone electrical cable ] การจับคู่ 511 ผลิตภัณฑ์.
600V 150C UL3137 ลวดหุ้มซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายไฟทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายยางซิลิโคน 600V UL3135 ทองแดงกระป๋อง 16awg Wire
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
UL3222 Lighting 305m/ Roll Silicone Flexible Cable 150C Nickel Plated Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 4 - 28 Awg สายเคเบิลยางซิลิโคนยืดหยุ่น 1.5/2.5/3 มิลลิเมตรสายซิลิโคนไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
600V 4 - 28 Awg สายเคเบิลยางซิลิโคนยืดหยุ่น 1.5/2.5/3 มิลลิเมตรสายซิลิโคนไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายไฟหุ้มฉนวนซิลิโคน Super Soft 14AWG ทนแรงดัน 600V และทนอุณหภูมิ 200C สำหรับใช้งานในยานยนต์
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 14AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
UL3222 สายไฟยืดหยุ่นซิลิโคน 305 ม. / ม้วน UL758 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายไฟฉนวนซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง UL3530 พร้อมตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับงาน 200C
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 2 |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
CCC UL3068 สายไฟซิลิโคน 150c Stranded Conductor
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีเหลือง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายยางซิลิโคนทองแดง VDE 450V ถัก 3 แกน Xlpe ไฟเบอร์กลาส
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, ขดลวดหม้อแปลงและอื่นๆ, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| วัสดุฉนวน: | สายซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |

