ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone electrical cable ] การจับคู่ 511 ผลิตภัณฑ์.
ทองแดงประสานงาน ซิลิโคนยางเคเบิลความต้านทานน้ํามัน 2.5mm 1.5mm 1mm
| ต้านทานโอโซน: | ดี |
|---|---|
| ระดับอุณหภูมิ: | 200°ซ |
| ความต้านทานต่อน้ํามัน: | ดี |
ทองแดงประสานงานซิลิโคนยางเคเบิลความต้านทานน้ํามัน 2.5mm
| ต้านทานโอโซน: | ดี |
|---|---|
| ระดับอุณหภูมิ: | 200°ซ |
| ทนน้ำมัน: | ดี |
150C Stranded 22AWG 600V สายไฟฟ้าซิลิโคน UL758 สำหรับไฟ LED
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ฟ้า/ขาว/แดง/น้ำตาล/เหลือง/เขียว/เหลืองเขียว/ดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
600V 12AWG 100 ม. / ม้วนสายฉนวนซิลิโคนสายไฟฟ้าทองแดง UL3071
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนที่ใช้ในเครื่องใช้ในบ้าน / ไฟ / เครื่องทำความร้อนลวดทองแดงอุณหภูมิสูงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ฮาโลเจนฟรี UL3071 สายไฟเบอร์กลาสซิลิโคน 13awg ทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายไฟฟ้ากันความร้อนพร้อมใบรับรอง VDE พร้อมนิกเกิล Pltaed ทองแดง H05S-K 300 / 500V 180C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายเคเบิลซิลิโคนกันความร้อนที่มีความยืดหยุ่นเป็นพิเศษหุ้มฉนวนสายเคเบิลสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ชื่อ: | สายฉนวนซิลิโคนยืดหยุ่น |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |

