ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone electrical cable ] การจับคู่ 511 ผลิตภัณฑ์.
2.5mm 4mm 6mm สายไฟฟ้าซิลิโคนยืดหยุ่น 8AWG - 18AWG ทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายยางซิลิโคนทนไฟ, ลวดเครื่องทำความร้อนไฟฟ้า UL3222
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ซิลิคอน 200 เซลเซียส 10Awg ลวดฉนวนยืดหยุ่น 1.45 มม
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
| ตัวนำ: | กระป๋อง-คูเปอร์ |
600V 13AWG UL3071 สายถักทองแดงนิกเกิลควั่นไฟเบอร์กลาส
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมยางแบบซิลิโคนสูงสายไฟฟ้า 600V 150 ° C AWM3132
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3132 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
Electrical Appliance Silicone Rubber Insulated Wire 600V 18awg UL3134 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนสีเขียว 1.5 มม. สำหรับมอเตอร์ไฟฟ้า UL3512
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3173 ฉนวน XLPE หุ้มฉนวนสายไฟสายไฟสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า20AWG
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ฉนวนสายไฟฟ้าอุณหภูมิสูงฉนวน AWM มาตรฐาน UL 758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าแกนทองแดง XLPE ฉนวนลวด UL3173 สายไฟต้านทานน้ำมัน
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |

