ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
UL758 18AWG สายซิลิโคนอุณหภูมิสูง 200 องศาเซลเซียส
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
| ตัวนำ: | กระป๋อง-คูเปอร์ |
สายเคเบิลถักยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสแกนเดี่ยว 32 AWG Electric Wire Cable
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
สายไฟฟ้ากันความร้อนพร้อมใบรับรอง VDE พร้อมนิกเกิล Pltaed ทองแดง H05S-K 300 / 500V 180C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ฮาโลเจนฟรี UL3071 สายไฟเบอร์กลาสซิลิโคน 13awg ทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
150C UL758 สายซิลิโคนไฟฟ้าสำหรับใช้ในครัวเรือน 26AWG VDE สำหรับอาคาร
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายซิลิโคนอุณหภูมิสูง VDE 2.0 มม. 180C สำหรับฮีตเตอร์
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เหลืองเขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายไฟฟ้าหลักฐานความร้อนอุณหภูมิสูงอ่อนสำหรับทนต่อเปลวไฟเตาไมโครเวฟ
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | 1-1mil ร้อนโลหะผสมทองแดง |
11mil ซิลิโคนยางไฟเบอร์กลาสสายถักเปียโลหะผสมตัวนำเกลียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | การเดินสายไฟภายใน |
200C อุณหภูมิสูง UL3122 18AWG สาย XLPE ไฟฟ้า 300V
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3122 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
VDE H05s-K สายเคเบิลซิลิโคนแกนเดี่ยว 750V สายไฟฟ้ากันความร้อน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |

