ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟฟ้าซิลิโคนทองแดงกระป๋อง, UL Listed สายเคเบิลซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น 26 AWG
| ชื่อ: | สายยืดหยุ่นของ AWM3135 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWM3136 24 AWG สายซิลิโคน, สายซิลิโคนแรงดันสูง 2.7-3.11 มม. เส้นผ่าศูนย์กลาง
| ชื่อ: | 24 AWG สายซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
เครื่องจักรอุตสาหกรรมสีเหลือง XLPE สายเบ็ด AWM3321 22AWG
| แบบ: | AWM3321 |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 17 / 0.16 21 / 0.18 16 / 0.254 41 / 0.254 105 / 0.254 |
610M / ม้วน 5.05 มม. XLPVC ชุบนิกเกิลลวดทองแดง UL758
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-5.05 มม |
UL591 150C เคลือบ FEP ฉนวนอุณหภูมิสูง Hook Up Wire 28 AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
สายยางซิลิโคนหลายแกนลวดอุณหภูมิสูงยืดหยุ่นได้ 16 AWG
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
VDE ลวดเคลือบซิลิโคนแบบยืดหยุ่นสำหรับแสงสว่าง 180C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 180C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
14 AWG ลวดเคลือบซิลิโคนแบบยืดหยุ่น UL3135 สายเคเบิลทนความร้อนของมอเตอร์
| วัสดุ: | ยางซิลิโคนเคลือบทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายไฟภายในเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 300V สำหรับเครื่องไฟฟ้าทนความร้อน 26 AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UL3530 Silicone Wire 600V 200C Flexible High Temperature Wire for Oven and Heating
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |

