ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
200C UL Silicone Rubber Insulated Wire UL3240 305m/ Roll Tinned Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
150C UL 305m/ Roll Tinned Copper Wire UL3239 6KV 10KV Silicone Insulated Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
12-18awg 600V UL3134 ลวดฉนวนซิลิโคน 150C ลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 150C UL3130 ลวดฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V 20AWG 150C UL3140 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
VDE8298 250 องศา PFA ฉนวนลวดทองแดงตัวนำสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พีเอฟเอ ไวร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 450/750V |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงนิกเกิล |
UL3122 สายยางซิลิโคน 300V 200o C FT2 ใช้ในอุปกรณ์ครัวเรือน
| ชื่อสินค้า: | สายและสายไฟจากยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
150C UL สายกันซิลิโคน 305m/ สายทองแดงกล่อง UL3239 6KV 10KV
| การกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 300 วอลต์ |
| อุณหภูมิ: | 150C |
30-16AWG UL3728 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 305 ม. / ม้วน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนคู่ |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-16AWG |
UL3135 VDE 200C 600V สายเคเบิลทองแดงกระป๋องยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 305 ม. / ม้วน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |

