ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
UL3136 silicone rubber insulated wire Tinned Copper For Lighting with black color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
เครื่องใช้ในบ้าน / ฮีตเตอร์ / โคมไฟ สายไฟ FEP ทองแดงกระป๋อง Ul1330 600V/200C
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |
สายฉนวนยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง AWG 18 เครื่องใช้ไฟฟ้า UL 3367
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟเบอร์กลาสทนความร้อนลวดถัก UL3550 สำหรับเครื่องใช้ในบ้านลากสายไฟ
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องหรือทองแดงเปลือย |
| ขนาด: | 22-12AWG |
ลวดยืดหยุ่นไฟฟ้า UL3122 20awg 18awg 16awg สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-16AWG, 0.3-1.25 มม |
สาย PVC 22 AWG สีแดงและ 26AWG สีดำ Sr PVC ฉนวนสายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายหม้อหุงข้าว ลวดหุ้มฉนวนยางสีเหลือง 26awg 7/0.16 สายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3135 600V 200C สายกันซิลิโคน 16AWG - 30AWG สายไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
600V UL3331 XLPE ขอลวดและสายเคเบิลสำหรับเครื่องใช้ในบ้านทนน้ำมัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
Reach Insulated Wire 22AWG Wire High Temperature Wire 450C
| สิ่งของ: | ลวดฉนวนไมกา |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | แก้วไมก้า + |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |

