ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
UL758 20AWG PFA ฉนวนลวด 600V / 150C สีแดงสำหรับเครื่องทำความร้อนเครื่องใช้ภายในบ้าน Light
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |
ทนต่อความร้อน UL3122 สายทองแดงกันซิลิโคนที่มีอุณหภูมิ 200C และแรงดัน 300V สําหรับเครื่องใช้ในบ้านในม้วน 305 เมตร
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
305 ม. / ม้วนลวดฉนวนยางซิลิโคน UL3512 ทองแดงกระป๋อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3512 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
20AWG UL1927 FEP ฉนวนลวดพร้อมตัวนำเกลียวสำหรับเครื่องใช้ภายในบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
20AWG UL3142 150C 600V ลวดฉนวนซิลิโคน 305 ม. / ม้วนทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
30AWG 150C VDE ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3132 สายเคเบิลตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
26awg XLPE 150C 600V ลวดฉนวนซิลิโคน UL3134 ลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL 16awg UL3138 ลวดหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C UL758 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3141 Copper Electric Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 150C UL3212 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง UL
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

