ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
16 AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดแบบยืดหยุ่นด้วยไฟหน้าสีเหลือง AWM3135
| ชื่อ: | ลวดหุ้มฉนวน 16 AWG |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL5128 ลวดฉนวนไมกา 300V 450C 20 22 24AWG FEP Glass
| สิ่งของ: | ลวดหุ้มฉนวนไมกา |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมก้า + แก้ว |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL1333 300V 150C FEP สายทองแดงประปา 20AWG สําหรับเครื่องประปาเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายไฟหุ้มฉนวน FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวน: | FEP สายไฟฉนวนยางสายเคเบิล |
ใบรับรอง VDE H05SJ-K ลวดถักไฟเบอร์กลาสสำหรับเครื่องทำเบรกเกอร์
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.5-2.5mm |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน ISO9001 250C ควั่น 600v ทองแดงกระป๋อง
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
UL1333 300v 150C FEP ลวดทองแดงหุ้มฉนวน 20AWG FT2 สำหรับเครื่องทำแสงสว่างเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | FEP สายไฟหุ้มฉนวน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP สายไฟฉนวนสายยาง |
18AWG 22AWG สำหรับชุดสายไฟ Awm3135 CCC สำหรับเครื่องใช้ภายในบ้านและระบบแสงสว่าง
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
AWM3135 ฉนวนกันความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนไฟฟ้าอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
UL3142 FT2 ลวดฉนวนซิลิโคนไฟฟ้า 150C 600V สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

