ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนที่ใช้ในเครื่องใช้ในบ้าน / ไฟ / เครื่องทำความร้อนลวดทองแดงอุณหภูมิสูงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
600V 150C Silicone Insulated Tinned copper Wire UL3138 for home appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายไฟประปาจากยางซิลิโคนทองแดงกระป๋อง ใช้ในอุปกรณ์ครัวเรือน / ไฟฟ้า / เครื่องทําความร้อน
| โวลเตชั่น: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°ซ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายไฟเครื่องใช้ในบ้าน UL มาตรฐาน 300V 105c 22awg 1/0.65 สายยางและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายเครื่องใช้ในบ้านในครัว สายซิลิโคน 24AWG 1/50 มม. สายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
VDE XLPE UL3512 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 200C 600V ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
UL3223 150C Fiberglass Silicone Insulated Wire 300V For Electrical Appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3512 Flexible Silicone Insulated Wire VDE XLPE 200C 600V 305m/ Roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
มอเตอร์ไฟฟ้าสายไฟฉนวนยางซิลิโคน UL758 สายทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
AWM1331 สายฉนวนภายในลวดทองแดงกระป๋องสีขาวใช้สำหรับครัวในบ้าน
| ฉนวนกันความร้อน: | ก.พ |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| โอดี: | 1.30-15.54มม |

