ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
UL3140 20AWG 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3122 สายฉนวนทองแดง Tinner 300V 200 ℃ UL758 สำหรับ Linghting
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
silicone rubber insulated wire 12-30AWG for electrical appliance with blace red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
30AWG เครื่องใช้ในบ้าน PFA ฉนวนลวด 150V ทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
2.5 มิลลิเมตร 0.25 มิลลิเมตร FEP สายประปา 7.3N / mm2 สายความแข็งแรงในการดึงสําหรับช่วงอุณหภูมิที่กว้าง
| Impedance: | ≤20Ω/km |
|---|---|
| Flexibility: | ≥3D |
| Tensile Strength: | 7.3N/mm2 |
สาย XLPE แรงดันสูง UL 3194 18AWG สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน / หุ่นยนต์ / UAV
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3166 125C XLPE ลวดฉนวนยืดหยุ่น 300V 125C VDE ทองแดงถัก
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
600V 150C UL3137 silicon rubber wire Tinned Copper Electric wire for electrical appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3173 125C เครื่องใช้ในบ้าน XLPE ฉนวนลวดสำหรับหุ่นยนต์ UAV
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
IATF ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 20AWG 600V UL3069 สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3069 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

