ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
20 เกจสายซิลิโคนหุ้มฉนวน UL758 ความต้านทานด่างมาตรฐาน
| ชื่อ: | 20 สายซิลิโคนวัด |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
AWM3135 18 AWG สายซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการอนุมัติ UL ทนความร้อนไฟหน้า
| ชื่อ: | 18 AWG สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยางซิลิโคนลวดทองแดงยืดหยุ่น 2.5 มม. ยืดหยุ่นได้
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3135 ยางซิลิโคนทนความร้อนฉนวนลวดความร้อนทองแดงกระป๋อง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3135 ลวดความร้อนฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องอุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายซิลิโคนมาตรฐาน UL UL3135 สายซิลิโคนยืดหยุ่นสำหรับตัวนำทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| MOQ: | 3050M |
30AWG 150C VDE ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3132 สายเคเบิลตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายไฟฉนวนซิลิโคน 150C XLPE ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
18 AWG ลวดซิลิโคนไฟฟ้าทองแดงกระป๋องอุณหภูมิสูง 600V สำหรับฮีตเตอร์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL758 สายซิลิโคนมาตรฐานที่มีความทนทานต่ออุณหภูมิ 200 °C และสายนําทองแดงกระป๋องสําหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 14 AWG, 24 AWG, 8 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 6 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 26 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |

