ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟฉนวนซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง UL3530 พร้อมตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับงาน 200C
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 2 |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
AWM 3071 ทองแดงกระป๋องซิลิโคนยางฉนวนลวดหม้อหุงข้าว Lead Wire
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
26 / 0.254 UL758 1000Ft ลวดซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 16AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
20KV UL3239 ลวดซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 2.5mm2 ภาพตัดขวาง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายยางซิลิโคนทองแดง VDE 450V ถัก 3 แกน Xlpe ไฟเบอร์กลาส
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, ขดลวดหม้อแปลงและอื่นๆ, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| วัสดุฉนวน: | สายซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
สายไฟประปาจากยางซิลิโคนทองแดงกระป๋อง ใช้ในอุปกรณ์ครัวเรือน / ไฟฟ้า / เครื่องทําความร้อน
| โวลเตชั่น: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°ซ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องความร้อนสูงเตาไฟฟ้าความร้อนควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายเคเบิล AWM ยืดหยุ่นทองแดงกระป๋อง 8awg ยางซิลิโคน UL758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V 150C UL3134 ทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 18awg ทองแดงกระป๋อง UL3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

