ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
สายเชื่อมต่อไฟฟ้าซิลิโคนภายใน 150C 300v สายไฟและสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
ลวดทองแดงกระป๋องยางซิลิโคนหุ้มฉนวน / ลวดความร้อนไฟฟ้าขดลวด UL3219
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600V 150C ทองแดงกระป๋อง XLPE ฉนวนลวดทองแดงตัวนำสำหรับ UAV Heater
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนที่ใช้ในเครื่องใช้ในบ้าน / ไฟ / เครื่องทำความร้อนลวดทองแดงอุณหภูมิสูงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายไฟซิลิโคนยาง 10AWG 1050/0.08 ทองแดงเคลือบดีบุก UL758
| Conductor Material: | Tinned Copper wire |
|---|---|
| Insulation Material: | Silicone Rubber |
| Rated Voltage: | 600V |
305 ม. / ม้วนลวดฉนวนยางซิลิโคน UL3512 ทองแดงกระป๋อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3512 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฟ้าซิลิโคนทองแดงกระป๋อง, UL Listed สายเคเบิลซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น 26 AWG
| ชื่อ: | สายยืดหยุ่นของ AWM3135 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3123 150C 600V สายยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องสําหรับเครื่องใช้ในบ้านและเครื่องอบอุ่น
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
สายแบตเตอรี่ซิลิโคน 600V 200C, ลวดทนความร้อนสูง UL CUL CSA รับรอง
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายเคเบิล AWG ซิลิโคนสีเขียว 14, สายลวดทองแดงตัวนำซิลิโคนกระป๋อง
| ชื่อ: | สายเบ็ดซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |

