ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
สายหุ้มฉนวนซิลิโคนสีแดง 22 AWG พร้อมตัวนำทองแดงกระป๋อง UL3133
| ชื่อ: | 22 AWG สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายใยทองแดงซิลิโคนล่อ / สายใยซิลิโคนแอนโดล 0.08 มิลลิเมตร แจ็คเก็ต 600 วอลเตจ
| Wire Gauge: | 10awg,12awg, 14awg, 16awg, 18awg, 20awg, 22awg, 8awg, 24awg |
|---|---|
| Color: | Black, White, Red, Brown, Green, Blue |
| Jacket Thickness: | 0.08 |
UL3142 150C 600V 12AWG สายไฟประปาทองแดงซิลิโคนยางปูน
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
สายไฟหุ้มฉนวน FEP UL1332 300V 200C ตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกทนความร้อนสูงสำหรับเครื่องใช้ในบ้านและแสงสว่าง
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 22 AWG, 8 AWG, 6 AWG, 4 AWG, 2 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
UL3138 150C 600V ลวดอบแห้งหุ้มฉนวนซิลิโคนยางทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 9AWG, 10AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
ไฟเบอร์กลาสถักซิลิโคนฉนวนลวด UL3122 0.3-1.25sqmm ตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-16AWG, 0.3-1.25 มม |
UL3137 600V 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนยางทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับเครื่องพ่นไอน้ำและเครื่องทำความร้อน
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
150C 12awg UL3134 ลวดทองแดงกระป๋อง UAV OEM ODM
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UAV UL3134 18AWG ลวดทองแดงหุ้มฉนวน 600V 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
CCC UL3134 14AWG ยางซิลิโคนฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

