ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
600V Home Appliances Flexible Rubber Insulated Wire CCC 16AWG UL3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ทนความร้อน 200C 0.5sqmm UL3512 ลวดฉนวนยืดหยุ่น
| ขนาด: | 0.5-4.0sqmm |
|---|---|
| สี: | ดำ, แดง, ขาว, เหลือง, น้ำเงิน, เขียว, เทา, เหลืองเขียว, ชมพู |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
ฉนวนน้ำมันลวดที่มีความยืดหยุ่นทนความร้อนฉนวนลวด 1.0mm 180C 750V VDEH05SS-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
16-30 Awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงถักลวด UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูง 16-30 Awg UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
เครื่องใช้ในบ้านสายลำโพงหุ้มฉนวน, ลวดตะกั่วยางทดสอบ UL 4330
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
22WAG UL1858 PFA อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 150 องศา
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม 18AWG เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.30-7.60 มม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
ลวดเทฟลอน 600V 250C AWM 14 AWG, สายเชื่อมต่ออุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ยางซิลิโคน Awm3122 26AWG ไฟหน้าแดง XLPE Wire
| แบบ: | UL3122 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |

