ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul3122 silicone rubber electric wire ] การจับคู่ 110 ผลิตภัณฑ์.
UL3122 สายถักไฟเบอร์กลาสฉนวนยางซิลิโคน 305ม./ม้วน
| แบบอย่าง: | UL3122 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| เสื้อแจ็กเกต: | ไฟเบอร์กลาส |
UL3122 สายฉนวนทองแดง Tinner 300V 200 ℃ UL758 สำหรับ Linghting
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายไฟฟ้าคุณภาพดี UL 3122 ฉนวนยางซิลิโคนลวดทองแดงบรรจุกระป๋อง 300V 200C ดำขาวน้ำเงิน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3122 Silicone Insulated Wire 300V 200C High Temperature 18 AWG for Home Appliance and Industrial Use
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
Awm3122 ฉนวนยางซิลิโคนแรงดันสูงที่มีความยืดหยุ่นสายเคเบิลถักเปียไฟเบอร์กลาสสีเขียว
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
AWG3122 สายทองแดงไฟเบอร์กลาสภายในใช้สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
AWG3122 สายทองแดงไฟเบอร์กลาสภายในใช้สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
3135 ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนควั่น 14AWG สำหรับไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
0.3MM UL3135 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับไฟพลังงานใหม่
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายเคเบิล AWM ยืดหยุ่นทองแดงกระป๋อง 8awg ยางซิลิโคน UL758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

