ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
16-30 Awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงถักลวด UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
ทนทาน 6 Awg XLPE สายเชื่อมต่อที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL ROSH & REACH
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูง 16-30 Awg UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
Nickel Plated UL1333 FEP Flexible Insulated Wire 26AWG Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
22awg UL3320 XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวนตะขอขึ้นสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
AWM3271 18AWG เครื่องใช้ในบ้านสีน้ำตาล XLPE Hook Up Wire ดีบุกทองแดง
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3271 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมต่อตะขอ XLPE 16 Awg ที่ยืดหยุ่นพร้อมตัวนำทองแดงดีบุก UL3321
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ไฟฟ้า 200C 600V ทองแดงกระป๋องฉนวนลวด Ul3239
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600V UL3331 XLPE ขอลวดและสายเคเบิลสำหรับเครื่องใช้ในบ้านทนน้ำมัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |

