ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ ul758 high voltage electrical wire ] การจับคู่ 385 ผลิตภัณฑ์.
สายทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาสสำหรับฮีตเตอร์ใช้ 22AWG
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
สายไฟซิลิโคนยาง 10AWG 1050/0.08 ทองแดงเคลือบดีบุก UL758
| Conductor Material: | Tinned Copper wire |
|---|---|
| Insulation Material: | Silicone Rubber |
| Rated Voltage: | 600V |
ยางซิลิโคนเคลือบ UL3512 0.5-4.0sqmm สายฉนวนไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| ขนาด: | 0.5-4.0sqmm |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
เครื่องชงกาแฟสายไฟ XLPE 24AWG 11 / 0.16 VW-1 600 / 750v แรงดันไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
CCC Automobiles FEP Copper Wire 30awg UL1332 200V CSA FEP Insulated Cable
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| certification: | CSA/UL/CCC/VDE/ISO |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
22 Awg ซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL 3122 ทนอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม 18AWG เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.30-7.60 มม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
18AWG ซิลิโคนฉนวนไฟฟ้าลวดมาตรฐาน UL3367 สำหรับเครื่องทำความร้อน 305 ต่อม้วน
| สินค้า: | สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.38-2.07 มม |
ยางซิลิโคน CSA 0.5-4.0sqmm ลวดฉนวนยืดหยุ่น UL3512
| ขนาด: | 0.5-4.0sqmm |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
300V UL1858 FEP ฉนวนลวด 20AWG สำหรับรถยนต์ไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

