ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 26awg high temperature insulation wire ] การจับคู่ 131 ผลิตภัณฑ์.
26awg 200C UL1709 PFA ลวดเทฟลอนที่มีอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
สายไฟ UL3239 FEP พร้อมแรงดันไฟฟ้า 15000V และอุณหภูมิสูง 200C สำหรับการใช้งานด้านพลังงานอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 26AWG |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
สายไฟ PFA UL10362 600V 250°C สายไฟเซ็นเซอร์อุณหภูมิสูงสำหรับงานอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 6 AWG, 8 AWG, 4 AWG, 2 AWG, 1 AWG, 2 |
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
26awg XLPE 150C 600V ลวดฉนวนซิลิโคน UL3134 ลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3135 12-26AWG 600V High Temperature Silicone Insulated Wire for Industrial and Home Appliance
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางไฟเบอร์กลาสซิลิโคนถักเปีย |
สายไฟประปาจากยางซิลิโคนทองแดงกระป๋อง ใช้ในอุปกรณ์ครัวเรือน / ไฟฟ้า / เครื่องทําความร้อน
| โวลเตชั่น: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°ซ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL3122 สายฉนวนทองแดง Tinner 300V 200 ℃ UL758 สำหรับ Linghting
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดหุ้มฉนวนแก้ว 26AWG ไมกา UL5107 ตัวนำชุบนิกเกิล
| Product namee: | UL5107 mica wire |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | 305m / ม้วน |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
Nickel Plated UL1333 FEP Flexible Insulated Wire 26AWG Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
E239689 26AWG FEP Insulation Wire UL1332 Nickel Plated Copper Conductor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1332 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |

