ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 26awg high temperature insulation wire ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
UL3172 FT2 ลวดฉนวนทองแดงกระป๋อง 600V 200C ควั่น 18-26AWG
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C 16-26AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง UL3135
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3122 300V 26AWG ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนที่พันเกลียว FT2 การทดสอบเปลวไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
Ul3071 100m / ม้วนสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 26awg ลวดทองแดงแรงสูง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL 2 - 14 AWG สายไฟฟ้าซิลิโคน สายซิลิโคนความร้อนสูงยืดหยุ่น
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนที่ใช้ในเครื่องใช้ในบ้าน / ไฟ / เครื่องทำความร้อนลวดทองแดงอุณหภูมิสูงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ตัวนำชุบนิกเกิล 26AWG Mica Insulated Wire UL5107 สำหรับเครื่องทำความร้อน
| ผลิตภัณฑ์นามิ: | สายไมกา UL5107 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
300V 150C ลวดฉนวนที่มีความยืดหยุ่น E239689 UL1333 26AWG FEP ฉนวนกันความร้อนอายุการใช้งานนาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ลวดฉนวน ลวดเคลือบ |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
ลวดหุ้มฉนวนยืดหยุ่นเคลือบ E239689 UL1331 26AWG FEP พร้อมการอนุมัติจาก UL
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1331 26AWG FEP ลวดฉนวน ลวดเคลือบ |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
E239689 UL1332 26AWG FEP ลวดฉนวนเทฟลอนเคลือบทองแดงตัวนำทองแดง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1332 26AWG FEP ลวดฉนวน ลวดเคลือบ |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |

