ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 26awg high temperature insulation wire ] การจับคู่ 135 ผลิตภัณฑ์.
300V 150C Flexible Electrical Wire UL1333 26AWG FEP Insulated Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
610m/ Roll Silicone Rubber Insulated Wire VDE UL3135 Flexible Silicone Wire 26AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| MOQ: | 3050M |
200C UL758 26AWG ไฟเบอร์กลาสยางฉนวนไฟฟ้าลวดเกี่ยวลวดเพื่อให้ความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาด: | 12-26AWG 0.3-1.25 มม. 2 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
UL3512 High Temperature Silicone Insulated Wire with 200C Rating and Round Shape for Industrial Applications
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยาง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600 โวลต์ |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
20 22 24AWG ลวดฉนวนไมกา 450C อุณหภูมิสูง UL5107 ชุบนิกเกิล
| สิ่งของ: | ลวดหุ้มฉนวนไมกา |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมก้า + แก้ว |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
8 สี Awm5107 UL758 ชุบนิกเกิลลวดฉนวนไมก้า
| สิ่งของ: | ลวดฉนวนไมกา |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | แก้วไมก้า + |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
Awm3122 ฉนวนยางซิลิโคนแรงดันสูงที่มีความยืดหยุ่นสายเคเบิลถักเปียไฟเบอร์กลาสสีเขียว
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
Awm3122 ฉนวนยางซิลิโคนแรงดันสูงที่มีความยืดหยุ่นสายเคเบิลถักเปียไฟเบอร์กลาสสีเขียว
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
ไฟเบอร์กลาสถักลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL3122 20awg 18awg 16awg UL รับรอง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-16AWG, 0.3-1.25 มม |

