ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150 องศาเซลเซียส AWM3068 ก่อสร้าง 7 / 0.10 มม
| วัสดุ: | แดง, ดำ, เขียว, น้ำเงิน, น้ำตาล, ขาว, เหลือง / เขียว, ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
| ใบสมัคร: | เครื่องจักรกลและไฟฟ้า ฯลฯ |
200C พิกัดอุณหภูมิ 18 Awg 300v ลวดสำหรับเครื่องชงกาแฟ / เตาอบ UL3241 จดทะเบียน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-14AWG |
UL1333 FEP ฉนวนเทฟลอนเคลือบลวดตัวนำทองแดงกระป๋อง26AWG
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเทฟลอนเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ฉนวนทองแดงคู่สายฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
โฟกเซบิล 13 AWG สายเคเบิลแยกจากยางซิลิโคน อุณหภูมิสูง 200 °C
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ความต้านทานการขัดถู: | สูง |
| ต้านทานโอโซน: | ดี |
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการประยุกต์ใช้หลอดไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูงยืดหยุ่น 20-26 Awg UL3140 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนกระป๋องลวดทองแดง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิล AWM ยืดหยุ่นทองแดงกระป๋อง 8awg ยางซิลิโคน UL758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
150C UL3136 ลวดตะกั่วซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 305 ม. / ม้วนสำหรับให้แสงสว่าง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

