ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
สายทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาสยางซิลิโคน 4 6 8AWG 300V CCC
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, ขดลวดหม้อแปลงและอื่นๆ, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| วัสดุฉนวน: | สายซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีแข็ง 610 ม. UL1007 สายเคเบิลตะขอไฟฟ้า
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, ขดลวดหม้อแปลงและอื่นๆ, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
อุณหภูมิสูงสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่น UL3241 ป้องกันความชื้น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |
สายลำโพงหุ้มฉนวนเครื่องใช้ในบ้าน, ลวดตะกั่วทดสอบยาง UL 4330
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
โรคราน้ำค้างหลักฐาน 12 AWG สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสายเคเบิลอุณหภูมิสูง UL3253
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
สายเคลือบยางซิลิโคนสีแดง UL3223, หม้อหุงข้าวยืดหยุ่นทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
20awg ยืดหยุ่น UL 3132 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22AWG ลวดที่มีความยืดหยุ่น UL3136 ยางซิลิโคนฉนวนลวดตัวนำที่เป็นของแข็ง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG, 24AWG, 22AWG, 20AWG |
ซูเปอร์ยืดหยุ่นลวด UL3367 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-10AWG |

