ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 300v flexible insulated wire ] การจับคู่ 271 ผลิตภัณฑ์.
ลวดตะกั่วทดสอบซิลิโคน 600V 450V ไฟเบอร์กลาส 4 6 8 AWG CCC
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงหรือทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์, ขดลวดหม้อแปลงและอื่นๆ, เครื่องมือไฟฟ้า, เครื่องกลและไฟฟ้าเป็นต้น |
| วัสดุฉนวน: | สายซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
ตัวนำทองแดงกระป๋อง XLPE ฉนวนลวด UAV ฮีตเตอร์ UL3321 150C
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
600V 150C ทองแดงกระป๋อง XLPE ฉนวนลวดทองแดงตัวนำสำหรับ UAV Heater
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
2-7pins อุณหภูมิสูง UL20262 FEP ฉนวนเทฟลอนลวดสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อนไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
16awg 450C ไมก้าอุณหภูมิสูงฉนวนลวด / ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL5128
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
UL1180 PTFE เคลือบลวดทองแดงชุบนิกเกิลเศษไม้ 300V 200C สายไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1180 20awg ในสายไฟเทฟลอน PTFE คุณภาพสูงไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL1007 พีวีซีเคลือบลวดทองแดงกระป๋องลวดไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น 300V 80C
| จำนวนรุ่น:: | UL1007 |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | สายภายในสำหรับอุปกรณ์ ฯลฯ |
| ประเภทตัวนำ:: | ที่ควั่น |
300V Ptfe ขอลวด E239689 UL1726 ตัวนำทองแดงหุ้มฉนวนนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวน UL1726 ทนความร้อนสูง l ลวดตะขอเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | สีทั้งหมด |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
AWM3122 20AWG ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วน 300V 200C
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
VDE 300V 0.35mm สายยางซิลิโคนทางการแพทย์ UL758 สำหรับเครื่องทำความร้อนในบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |

