ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 600V 150C UL3134 ทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 18awg ทองแดงกระป๋อง UL3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C 16-26AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง UL3135
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ทองแดงกระป๋อง UL3271 12AWG XLPE ขอเกี่ยวสาย AWM3271
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3271 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟ 12awg VDE ซิลิโคนลวดทองแดง UL3134 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดความต้านทานฉนวนภายในสีขาวทองแดงกระป๋อง AWM1007 สำหรับห้องครัวบ้าน
| สินค้า: | ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 0.24-1.50 มม |
AWM1007 610m ลวดพีวีซีทองแดงกระป๋อง UL758 สำหรับครัวที่บ้าน
| สิ่งของ: | ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 0.24-1.50 มม |
5 Pins 200C สายไฟฟ้าแบบกำหนดเอง Telfon Insulation Jacket สายเคเบิลความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP หรือ PFA |
สายเคเบิลทองแดงหุ้มฉนวน PVC 300V หุ้มฉนวน UL1430 ลวดตัวนำกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-10.66mm |
OD 10.66 มม. สายเคเบิลหุ้มด้วยพีวีซี UL758 AWM1015 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-10.66 มม |

