ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
24awg ยืดหยุ่นทนความร้อน UL 3133 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวน 600V 200C FEP UL1330 FEP ฉนวนลวดสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิที่กำหนด: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC กระป๋อง 12 AWG สำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
CSA UL3135 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนแบบยืดหยุ่น 16AWG 305M / ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3135 |
|---|---|
| สี: | ดำ ขาว แดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ซิลิโคน |
32AWG ฉนวนพีวีซีทองแดงชุบดีบุกลวดทองแดงสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC แข็ง ทองแดงชุบแข็ง ตะขอ สายเคเบิลสำหรับไฟ LED 30AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL1015 สายเคเบิลทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีหุ้มฉนวนสำหรับสายไฟบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3135 ยางซิลิโคนทนความร้อนฉนวนลวดความร้อนทองแดงกระป๋อง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3135 ลวดความร้อนฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องอุณหภูมิสูง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V 20AWG 150C UL3140 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

