ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
UL3271 30AWG อุปทานโรงงานไฟสีแดง XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวน
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3271 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWM3289 28AWG อุปทานโรงงานไฟสีดำ XLPE ฉนวนสายเคเบิลไฟฟ้า
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWM3289 24AWG จีนโรงงานซัพพลายไฟหน้าสีแดง XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวน
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22AWG ไฟหน้าเหลือง XLPE ตะขอขึ้นลวดอุปทานโรงงานจีน AWM3289
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
AWM3289 18AWG จัดหาเครื่องใช้ในบ้านสีเขียวและสีเหลือง XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวน
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
เครื่องใช้ในบ้าน Round Hook XLPE Wire Up 22 AWG AWM3289 สารหน่วงไฟ
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
UL758 10AWG XLPE ขอเกี่ยวลวดความต้านทานอัลคาไล AWM3321
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-2 AWG |
สารหน่วงไฟ 12 Awg ยางซิลิโคนแก้วถักเปียลวด UL3074 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
8 Awg 125C XLPE แรงดันสูงสาย 600V UL3195 ทนความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |

