ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
200C 13-18AWG อุณหภูมิสูงควั่นลวด / 600v Hook Up Wire UL3071
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
สารหน่วงไฟ 12 Awg ยางซิลิโคนแก้วถักเปียลวด UL3074 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
สายเชื่อมยางแบบซิลิโคนสูงสายไฟฟ้า 600V 150 ° C AWM3132
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3132 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
8 ตัวนำลวดทองแดง, ครอสลิงค์โพลีเอททีลีน 18AWG Awm3289
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 11 / 0.16 21 / 0.18 41 / 0.254 105 / 0.254 133 / 0.45 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.86-11.66 มม |
กันความร้อน 18 Awg Electric Hook Up Cable, ROHS ลวดฮาโลเจนฟรี UL3266
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
600V UL3331 XLPE ขอลวดและสายเคเบิลสำหรับเครื่องใช้ในบ้านทนน้ำมัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ใบรับรอง UL / CUl / CSA 18 สายเชื่อมต่อ Hookup Xlpe หุ้มฉนวน UL3289 150C 750V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V-700V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ลวดฉนวนเทฟลอนอุณหภูมิสูงปราศจากสารฮาโลเจนรับรอง UL 18 AWG UL1332
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
เครื่องใช้ในบ้านลวดตะกั่วเทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวน UL1331 300V 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
สายไฟส่องสว่างสายฉนวนเทฟลอนดูแลความปลอดภัยของคุณ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |

