ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
20/22 / 24awg UL1330 อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 200C 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
XLPE 20 Awg XLPE Hook Up Wire ฉนวนกันความร้อนที่มีอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.86-10.66 มม |
ไฟหน้าสีแดง Awm3289 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE 26AWG UL
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 11 / 0.16 21 / 0.18 41 / 0.254 105 / 0.254 133 / 0.45 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.86-11.66 มม |
16 AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดแบบยืดหยุ่นด้วยไฟหน้าสีเหลือง AWM3135
| ชื่อ: | ลวดหุ้มฉนวน 16 AWG |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
16AWG ไฟหน้าสีน้ำตาล XLPE Hook Up Wire AWM3321 บริษัท เป็นผู้จัดหา
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 17 / 0.16 21 / 0.18 16 / 0.254 41 / 0.254 105 / 0.254 |
24awg 250C UL1659 PTFE อุณหภูมิสูงเทฟลอนลวดหุ้มฉนวนสำหรับจักรยานไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
200C 8awg UL1199 PTFE ลวดอุณหภูมิสูงเทฟลอนฉนวนลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าแกนทองแดง XLPE ฉนวนลวด UL3173 สายไฟต้านทานน้ำมัน
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL3173 ฉนวน XLPE หุ้มฉนวนสายไฟสายไฟสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า20AWG
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
14 AWG ลวดเคลือบซิลิโคนแบบยืดหยุ่น UL3135 สายเคเบิลทนความร้อนของมอเตอร์
| วัสดุ: | ยางซิลิโคนเคลือบทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |

