ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
VDE 8207 FEP ฉนวนสายตัวนำทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับไฟหน้า
| สิ่งของ: | ลวดฉนวนเทฟลอน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
| OD: | 1.36-2.76mm |
สายไฟ 600V 250C AWM 14 AWG, สายขอเกี่ยวอุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนอุณหภูมิสูงเทฟลอน UL1332 300V 200C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ไฟจัดอันดับ 16-30 AWG ควั่นลวด, UL3068 ไฟเบอร์กลาสถักสายฮาโลเจนฟรี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
16awg UL1333 อุณหภูมิสูงลวดเทฟลอนฉนวนสำหรับเครื่องชงกาแฟ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
18awg 200C UL1592 อุณหภูมิสูงลวดเทฟลอนฉนวนสำหรับยานยนต์
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
32AWG 200C อุณหภูมิสูง PFA เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน UL1710 สำหรับหลอดไฟ led
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
20awg อุณหภูมิสูง 250C AWM UL1726 PFA สายเคเบิลหุ้มฉนวนเทฟลอน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
7 แกน 200C FEP เทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวนลวดควบคุมแรงดันสูง UL4389
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ปลอดควันต่ำและฮาโลเจน UL3271
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 125C |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |

