ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE UL3173 26-9AWG ฮาโลเจนฟรี 600V 125C มอเตอร์ลวดตะกั่ว
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-9AWG |
สายเคเบิลหุ้มฉนวน xlpe ทนไฟ UL3266 300V 125C พร้อมใบรับรอง UL
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 32-10AWG |
ทนกรดซิลิโคนลวดฉนวน UL3530 150C หรือ 200C อุณหภูมิในการทำงาน
| ชื่อ: | ลวดหุ้มซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-1AWG |
VW-1 สารหน่วงไฟ UL1591 หุ้มฉนวนเทฟลอน 28awg ขอเกี่ยวลวด
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-16AWG |
VDE อนุมัติลวดยางซิลิโคนหุ้มฉนวน N2GFAF 0.1-6.0sqmm สำหรับตัวเลือก
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.1-6.0sqmm |
H05S-K 0.75 ตร. ม. ซิลิโคนตะขอลวด, ลวดที่ใช้ในอุณหภูมิสูงใบรับรอง VDE
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.5-2.5ตรม |
AWM3122 สายเคเบิลทนอุณหภูมิสูงปลอกหุ้มใยแก้วซิลิโคนปรับแต่งสำหรับฉบับที่แตกต่างกัน
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
สายซิลิโคนยางหุ้มฉนวน 250 องศามีความยืดหยุ่นหลายคอร์ Type UL4367
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการประยุกต์ใช้หลอดไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิลมัลติคอร์มีความยืดหยุ่นสูงฉนวน PVC FEP
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105 ℃ / 180 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |

