ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
มีความยืดหยุ่นมัลติคอร์ VDE H05SS-F ยางซิลิโคนหุ้มลวดขอเกี่ยวลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
Awm3122 สายถักซิลิโคนไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 300V
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
สายเคเบิลโพลีเอทิลีนที่เชื่อมโยงหลายแกนข้าม, สายไฟ XLPE กำลังไฟ 600V หลักฐานโรคราน้ำค้าง
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3271 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C อุณหภูมิสูง UL3122 18AWG สาย XLPE ไฟฟ้า 300V
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3122 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
AWM ที่อยู่ในรายการของ UL UL3530 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทนต่ออุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃หรือ 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600-750V XLPE แอร์เคเบิลกันไฟฟ้า 26 AWG Hookup สาย Ul758 มาตรฐาน
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 600-750V |
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
ฉนวนกันความร้อน XLPE ฮาโลเจนฟรีสายทนไฟ 600V 150C ทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
อุณหภูมิสูงสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่น UL3241 ป้องกันความชื้น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |
UL758 AWG3135 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนตะกั่วเปลวไฟ Ratardant 200C
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
125 องศา UL3271 XLPE ฉนวนตะกั่ว 2AWG สำหรับแสงสว่าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3271 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

