ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ blue pfa insulated wire ] การจับคู่ 120 ผลิตภัณฑ์.
สายเคเบิลหุ้มฉนวน PFA แกนเดี่ยวทนความร้อน ทองแดงกระป๋อง MYSUN
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL ทนน้ำมัน UL10362 600V 250C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ไฟเขียว PFA สายเคเบิลหุ้มฉนวน / ลวดหุ้มเทฟลอนทนน้ำมัน UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| การทดสอบ Volatge: | 3KV |
สายฉนวนยางซิลิโคน 150 องศา 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูงสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่น UL3241 ป้องกันความชื้น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |
UL3122 flexible silicone electrical wire for electrical wire with red black white color
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
24awg PFA Wires Ul10486 สีดำ 300v 250c Awm10486 Vw-1 Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |
26AWG 150V 200C สาย PFA สีน้ำเงิน UL758 AWM1860 สำหรับไฟเครื่องใช้ในบ้านเครื่องทำความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |
UL1180 สาย PTFE 200C ทนต่ออุณหภูมิสูง 12-32 AWG
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
|---|---|
| รูปร่างลวด: | กลม |
| ขนาด AWG: | 12, 20, 22, 8, 24, 14, 16, 18, 26 |

