ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ blue pfa insulated wire ] การจับคู่ 120 ผลิตภัณฑ์.
ตัวนำตีเกลียว 7 / 2.48 2AWG ทองแดงกระป๋อง PFA Wire UL1726
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | PFA |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สีดำ UL10486 PFA สาย 300V 250C AWM10486 VW-1 ฮีตเตอร์ PFA ฉนวนสายเคเบิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |
30 Awg ลวดเทฟลอนเคลือบลวดทองแดงขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.3-13.26 มม. สารหน่วงไฟ
| ชื่อ: | ลวดเทฟลอน PFA |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
| ตัวนำ: | ทองแดงนิกเกิลนิเกิล |
ทนความร้อนได้ดี 26 เส้นลวดเทฟลอน Awg, สายไฟฟ้าเคลือบเทฟลอน
| ประเภทเครื่องปรับอากาศ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว, สีดำ, สีแดง, สีน้ำตาล, สีเหลือง, สีฟ้า, ดอกคาร์เนชั่น |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
Multi Core 4 * 18 Awg ที่กำหนดเองสายไฟฟ้าความต้านทานแรงดันสูง UL4271
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
250C UL3253 Nickel Plated Copper Wire Silicone Rubber 300V 305m/ roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
UL3222 Lighting 305m/ Roll Silicone Flexible Cable 150C Nickel Plated Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
26AWG Pvc Insulated Cable UL1015 600V 105C Fire Resistant Cable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
26AWG Pvc ติดเคเบิล UL1015 600V 105C ติดเคเบิลกันไฟ
| ชื่อสินค้า: | ลวดพีวีซี |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | PVC |
32AWG 600V 105C PVC Insulated Copper Wire UL1015 Fire Resistant Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |

