ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ blue pfa insulated wire ] การจับคู่ 120 ผลิตภัณฑ์.
silicone rubber insulated wire 12-30AWG for electrical appliance with blace red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
30AWG 600V PVC Insulated Copper Wire UL1015 105C Tinned Copper Insulated Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
UL3223 150C Fiberglass Silicone Insulated Wire 300V For Electrical Appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
1.15mm Silicone Rubber Insulated Wire 250C UL3251 High Temperature
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
UL758 250C ก.พ. ลวดหุ้มฉนวนแบบยืดหยุ่น 24AWG สีขาวสีดำสีน้ำเงิน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL1710 สาย PFA สีน้ำตาล 600v 200c AWM1709 A / B สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทำความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |
สายไฟ UL1727 PFA 600v 250c โคมไฟ / เครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทำความร้อน ลวดเคลือบ PFA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |
UL1727 สายไฟ PFA 600v 250c ไฟฟ้า / เครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทําความร้อน สายไฟ PFA ที่เคลือบ
| ชื่อสินค้า: | สายพีเอฟเอ |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | สาย PFA สายยาง |
Electrical Appliance Silicone Rubber Insulated Wire 600V 18awg UL3134 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
610m/ Roll Silicone Rubber Insulated Wire VDE UL3135 Flexible Silicone Wire 26AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| MOQ: | 3050M |

