ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
2.5mm2 UL3135 20AWG ลวดไฟฟ้าที่ยืดหยุ่นได้ทองแดงกระป๋อง
| การประยุกต์ใช้งาน: | พลังงานอุตสาหกรรมเครื่องใช้ในบ้าน |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| มาตรฐาน: | UL 758 |
สายทองแดงประกอบด้วยเส้นใยกระจกไฟฟ้าสูงความดัน สําหรับบ้านถือ UL3254 มาตรฐาน
| voltage: | 10000V |
|---|---|
| temperature: | 250C |
| insulation: | fiberglass |
26AWG Pvc Insulated Cable UL1015 600V 105C Fire Resistant Cable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
16AWG UL3385 XLPE ลวดความร้อน 26/0.254 FT2 ฉนวน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายเคเบิล AWM ยืดหยุ่นทองแดงกระป๋อง 8awg ยางซิลิโคน UL758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
CCC 24awg XLPE ลวดความร้อน UL3265 สำหรับสายไฟอุตสาหกรรม
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3071 100m / ม้วนยางซิลิโคนลวดทองแดง 14awg สายไฟฟ้าไฟเบอร์กลาส
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
32AWG 600V 105C PVC Insulated Copper Wire UL1015 Fire Resistant Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |

