ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
250C UL3253 Nickel Plated Copper Wire Silicone Rubber 300V 305m/ roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
610m / ม้วนลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซี UL1569 105C 20 22 24 26AWG 300V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดพีวีซี |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 12 awg ลวดเชื่อม, อุณหภูมิสูงสายไฟฟ้า UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดเทฟลอน 600V 250C AWM 14 AWG, สายเชื่อมต่ออุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
บลูดีบุกทองแดง 22 Awg 600v ลวดซิลิโคนยืดหยุ่น UL3529 150 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
Multi Core 4 * 18 Awg ที่กำหนดเองสายไฟฟ้าความต้านทานแรงดันสูง UL4271
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส VDE 150 มม. ยืดหยุ่น 300V
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3222 Lighting 305m/ Roll Silicone Flexible Cable 150C Nickel Plated Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซี 32AWG UL1015 300V สายไฟทนไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสยางซิลิโคน 1.25 มม. UL3135 Stranded
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |

