ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
หลักฐานความร้อน 300V 200C เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน UL1332 สีที่แตกต่างกันเป็นตัวเลือก
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-10AWG |
24awg ยืดหยุ่นทนความร้อน UL 3133 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ทนความร้อนได้ดี 26 เส้นลวดเทฟลอน Awg, สายไฟฟ้าเคลือบเทฟลอน
| ประเภทเครื่องปรับอากาศ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว, สีดำ, สีแดง, สีน้ำตาล, สีเหลือง, สีฟ้า, ดอกคาร์เนชั่น |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
สายยางซิลิโคนทนไฟ, ลวดเครื่องทำความร้อนไฟฟ้า UL3222
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิลซิลิโคนหุ้มฉนวนยางแกนเดี่ยวแบบยืดหยุ่น VDE H05S-K ทนความร้อนแบบปลอกหุ้ม
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟเบอร์กลาสเครื่องทำถักเปียเบ็ดขึ้นลวด, สายไฟฟ้าในครัวเรือน UL5128 300v 450c
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 450C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมกา |
ฉนวนกันความร้อนซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดถักทนความร้อน VDE รับรอง H05SJ-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
กันความร้อน 18 Awg Electric Hook Up Cable, ROHS ลวดฮาโลเจนฟรี UL3266
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL3122 สายถักไฟเบอร์กลาสฉนวนยางซิลิโคน 305ม./ม้วน
| แบบอย่าง: | UL3122 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| เสื้อแจ็กเกต: | ไฟเบอร์กลาส |
ยางซิลิโคน Awm3122 26AWG ไฟหน้าแดง XLPE Wire
| แบบ: | UL3122 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |

