ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการใช้งานไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น 12-18 Awg สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL 3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL 3134 16 Awg ยางซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นฉนวนลวดเครื่องใช้ภายในบ้านสีน้ำเงินขาวเหลือง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 18 Awg UL3134 600V 150C เครื่องใช้ในบ้านสีน้ำเงินขาวเหลือง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิล XLPE Awm3173 สายเคเบิลทำความร้อน 600V ทนไฟฮาโลเจนฟรีลวดตะกั่วไฟฟ้าแบบตะขอ
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฟ้าถักด้วยไฟเบอร์กลาส 14awg UL3071 600V XLPE ทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เครื่องทำความร้อน UAV XLPE Hook Up Wire UL3266 30AWG ยืดหยุ่นได้ 610m / Roll
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3266 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฟ้ากันความร้อนพร้อมใบรับรอง VDE พร้อมนิกเกิล Pltaed ทองแดง H05S-K 300 / 500V 180C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนอุณหภูมิสูง UL1332 FEP
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| certification: | CSA/UL/CCC/VDE/ISO |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
PFA เคลือบลวดทองแดงกระป๋องไฟฟ้าทนต่ออุณหภูมิสูงสำหรับมอเตอร์ระบบความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวนกันความร้อน UL1710 FEP ทนต่ออุณหภูมิสูงสายขอเกี่ยวไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

