ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ heat resistant thin insulated wire ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
VDE8298 PFA ฉนวนลวดทองแดงชุบนิกเกิล 1.25 มม. สำหรับ UAV
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พีเอฟเอ ไวร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 450/750V |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงนิกเกิล |
สายไฟซิลิโคน UL3135 600V 200C สายไฟทนความร้อนสูงพร้อมทองแดงเคลือบดีบุกสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้าอัจฉริยะ
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 8 AWG, 24 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 6 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 26AWG 28AWG 30AW |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
20-26 Awg สายไฟที่กำหนดเองทนน้ำมันสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อน UL4297
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
AWM 3071 ทองแดงกระป๋องซิลิโคนยางฉนวนลวดหม้อหุงข้าว Lead Wire
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแบบยืดหยุ่นทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับ UAV
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายไฟฟ้าหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 450V VDE สายไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องความร้อนสูงเตาไฟฟ้าความร้อนควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
แรงดันไฟฟ้าสูงยืดหยุ่น 20AWG 22AWG 24AWG 26AWG UL3141 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนความร้อนไฟเบอร์กลาสสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม UL3550
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
สายเคเบิล XLPE Awm3173 สายเคเบิลทำความร้อน 600V ทนไฟฮาโลเจนฟรีลวดตะกั่วไฟฟ้าแบบตะขอ
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

